วันอังคารที่ 20 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 17.00 น. นายศุภมิตร วัฒนานุสิทธิ์ ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ได้รับมอบหมายจาก นายวุฒิชัย สารุสุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต 4 ให้เข้าร่วมพิธีเปิดงานประเพณีวิถีอีสานสืบสานวัฒนธรรมไทย (ฮีต12 คอง14) ประจำปี 2567
โดยมี นายนฤชา โฆษาศิวิไลซ์ ผู้ว่าราชการจังหวัดบุรีรัมย์ เป็นประธานในพิธีเปิด “งานประเพณีวิถีอีสานสืบสานวัฒนธรรมไทย (ฮีต12 คอง14) ประจำปี 2567” ณ บึงสระบัว ตำบลพุทไธสง อำเภอพุทไธสง จังหวัดบุรีรัมย์
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/001-1-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/004-1.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/005-1-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/007-1-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/008-1-1024x683.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/011-1024x607.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/012-1024x576.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/013-1024x710.jpg)
![](https://www.brm4.go.th/new/wp-content/uploads/2024/02/014-1024x576.jpg)